Anti-fan Kikyou

Những bạn nào không thích nhân vật Kikyou trong InuYasha thì vào đây bình luận về cô ấy

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!!Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Fri Aug 23, 2013 12:58 pm #1
Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_06
Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_01Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_02_newsMột số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_03
Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_04_newSuki ChanMột số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_06_news
Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_07Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_08_newsMột số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_09
[Thành viên] - Suki Chan - Thành Thạo
Thành Thạo
Thông tin cá nhân Suki Chan:
AKC : 4200
Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Vide

Bài gửiTiêu đề: Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!!
Loading

Tiêu đề: Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!!

Sau đây là 1 số bài bình luận về Kik và Kag(Chỉ mink họa thui đấy nhớ)
Các bác nghĩ sao???????????Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow 
1, Tôi cũng là fan Ka và tôi ghét Ki hơn bất cứ ai trong tất cả các phim tôi xem.
       Kikyou,cô ta đúng là ác quỷ mà.Từ cái ngày cô ta sống dậy và lấy linh hồn kagome là tôi thấy chán phim rồi.
    Sao cô ta lại có thể là pháp sư được cơ chứ?
     Khi cô ta sống dậy và trở về,trong cái đầu ngu ngốc đó chỉ có hai từ: Giet  Inuyasha ! Vô cảm hơn,nhìn thấy mọi người,cô ta ko thể nói nổi một câu : Chào mọi người,tôi đã quay trở về rồi nè!.Ko thực hiện được điều mình muốn,cô bỏ đi với suy nghĩ : Nếu mình lại gần con nhỏ đó,nó sẽ lấy luôn phần linh hồn còn lại của mình!Tỉnh giấc mộng dùm cái coi,cô lấy linh hồn người ta còn bày đặc...
     Kagome,cô ấy thật đáng thương làm sao,cô ấy luôn âm thầm đau khổ khi Inu ở bên cô.Nhưng,cô có nghĩ cho người ta một chút ko?Tình yêu của cô thực sự quá tham lam,ích kỉ.Tình yêu của Ka thì sao?Quá bao dung,vị tha rồi.Kagome luôn nhường cô,cô thì chả bao giờ nhường ai cả!
    Dù hai người có là kiếp sau đi chăng nữa tôi vẫn thấy ko đúng.
     Kikyou,cô ta sinh ra từ lòng thù hận!
     Kagome, coô sinh ra từ lòng vị tha!
      Nói chung : tôi iu kagome  và tôi ghét kikyou
2,Nè, sao nói xấu Kikyou của ta hả?Con nhỏ Kagome đó mới ít kỷ,Inu chỉ gặp mặt Kik một chút mà la lối om sòm còn ,hở chút là  Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_cry  nữa chứ. Inu Yasha vốn là của Kikyou nên chỉ có Kikyou mới thích hợp Inu thôi. Với lại nếu Kikyou không chết thì con nhỏ đó không bao giờ có mặt trên thế gian này.Nhắc đến ả là tui muốn  Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_food   ả.Nhắc đến con nhỏ đó là tui ghét,chảnh, Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_anger Ghét quá.Mí người nì nè,ai cũng thích nó để Kikyou của tui chả ra sao cả.Xem dzị đi,í kiến của tui thôi.Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_dracular
3,Là ai đang bới móc,là ai đang đào xới ai đây?Bạn KHÔNG CÓ QUYỀN nói chúng tôi là KHÔNG CÓ LÒNG NHÂN!!!!!!Bởi vì chúng tôi cúng như bạn,đều biết yêu,và biết ghét.Bạn ko thật sự hiểu đc chúng tôi nghĩ gì,và nói gì.Vì vậy,bạn KHÔNG ĐƯỢC PHÉP nói chúng tôi NHƯ THẾ NÀO!!!!!!Tôi biết nói Kik như vậy là ko đúng,nhưng bạn đã bao giờ thử tìm hiểu xem chúng tôi lại ghét cô ấy chưa??Đúng,trước đây Kik đã từng là 1 pháp sư tài ba và đc nhiều người yêu mến,và trong đó có cả Inu.Nhưng quá khứ thì vẫn sẽ là quá khứ,Inu bây giờ đã khác rồi,anh đã có 1 người con gái để trân trọng và yêu thương .Vậy thì có lí do gì để Kik phá ngang họ?Kik muốn trả thù ư?Ko phải,bởi vì cô đã biết người hãm hại cô ko phải là Inu.Vậy thì tại sao?Chẳng phải là để dành Inu từ tay Kag ư???Bạn nói Kik ích kỉ là ko hề sai trái sao?Vậy thì,bạn đã bao giờ thấy người con gái nào như thế mà đc gọi là đúng chưa?Phải,lẽ ra Kik là 1 người đáng đc thông cảm,nhưng việc làm của cô đã đi quá giới hạn rồi.Chẳng lẽ bạn ko hề nhớ Kik đã ám sát Kag bao nhiêu lần sao?Hay bạn chỉ để tâm đến mặt tốt của cô ấy thôi?Nhưng,cho dù vậy thì Kik bây giờ cũng ko phải là cô gái thiện lương của ngày trước nữa.Cô ấy bây gjờ đã hoàn toàn thay đổi.Cô ấy đã sai rất nhiều.Chẳng lẽ yêu tha thiết 1 người là kéo người đó xuống địa ngục cùng mình sao?Không,đó ko thể gọi là yêu đc!!!!Yêu 1 người là mong muốn cho người đó đc hạnh phúc .Vậy thì,tình yêu của Kik chỉ là 1 tình yêu mù quáng!!! 
Bạn có cách nghĩ của riêng bạn,và chúng tôi chưa hề trách móc bạn vì việc bạn thik kik cả.Vậy thì,tại sao bạn lai có thể nói chúng tôi là RỖNG TUẾCH khi ko thực sự hiểu đc chúng tôi????Bạn bảo chúng tôi hãy LỰA LỜI MÀ NÓI nhưng theo tôi thì người cần lựa lời mà nói chính là BẠN!!!!chúng tôi tôn trọng sự lựa chọn của bạn,nhưng sự thật thì vẫn cứ là sự thật,là chúng tôi ghét Kik!!!Lựa chọn của riêng tôi là Kag,và thật lòng mà nói,tôi thấy Kag là cô gái tốt nhất trên thế gian này!!!!Bạn cho rằng quyết định của bạn là đúng đắn,và chúng tôi ko hề trách cứ quyết định đó của bạn.Nhưng nếu bạn vẫn cứ bới móc chúng tôi thì người RỖNG TUẾCH ko phải là chúng tôi mà chính là BẠN!!!!!
4,NÀ nà! Cóa chủ topic là cái đứa nào mà khoái gây war thế nhợ! Mún gì thì đặt topic Cóa ai thích Ses ko là đc ùi...Còn để chữ ghét Kik nữa....Xin lỗi chịu hok nỗi àh........Tui ghét nhất là ai lên diễn đàn nài noái ghét từa lưa hột dưa lóm nha....Nhất là zụ Kag với Kik...Bạn là fan của nhỏ nào kệ *** bạn  Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_twisted4  Ghét thì ngồi ở nhà chửi...Mắc cái giống *** gì mà zô đây nói ghét người ta.... Bạn hok nhận ra đc cái mặt tốt của người ta thì đi về nhà...Đọc lại từ đầu chí cuối coi người ta tốt chỗ nào nház....
Bộ ghét là chữi hã....Định làm giang hồ ở đây hả....Ai sợ zạ....Mọi người đều cóa mặt tốt với mặt xấu...Đâu phải Kik xấu toàn diện đâu.....Bộ Kag là 1 con người ko cóa 1 chút gì là xấu hã...Đâu ra zợ? Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_think2  Bay đặt mở topic ra ghét nài ghét nọ......Còn mấy người zô đây nói xấu Kik nữa...Wuyền nói xấu là của bạn....Lời nói cũng của bạn.....Bài viết cũng của bạn....Mà Kik hok phải của mình bạn....Làm gì zô đây chê Kik nài nọ....Đúng òi....Bik Kag nhà bạn tốt gòi...Kik nhà tui sao bằng...Mà bạn cũng đâu cóa làm đc gì Kik đâu nà....
Inu cũng mình Kag nhà bạn ôm trọn...Cuối cùng Kik thì sao...Hok đc cái gì hết....Vại còn chưa đủ hả....Còn mún vào gậy sự nữa hả.  Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_twisted4   Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_no2

5,
Nói hay lắm , hoàn toàn đồng ý với ý kiến trên .
Cái chủ của topic này đáng bị ăn đòn lắm àh, tự nhiên lập ra cái topic này, khi không lại có war Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_shock2 Mình chẳng có thích Kag hay Kik nhưng mừ bạn nói Kik như vậy là không còn chiu nổi nữa rùi nhen , mắc mớ , vô cớ gì phải nói Kik là độc ác , cái gì mà mún chiếm đoạt , bạn tưởng bạn là ai mà có wuyền nói Kik như vậy hả . Bạn nói Kik như vậy seo không nói Kag nhà bạn đi .
1.Kag là được đầu thai từ Kik
2.Kik biết Inu trước Kag
3.Kag hở cái là Ngồi xuống , hành hạ Inu mặc dù đôi lúc Inu chẳng làm gì  Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_no2 
4.Kết cục Kag với Inu cũng bên nhau thui , mắc mớ gì đến bạn chửi Kik như vậy
5.Kik đã chết rùi , chưa đủ với bạn nữa hả  Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_twisted4 
6.Lựa lời mà nói nghe chưa + ghi tên của  Sess-sama sai bét Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_twisted4 
7. Sess-sama nhìn cực kì lạnh lùng , mà đâu ra nói dễ thương , hạ nhục ngài quá Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_cry 
8.Đừng có ngồi không mà chửi Kik  Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_no2 
9.Ghét ai thì giữ trong lòng, mắc mớ gì phải nói ra , gây war Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_no2 
10. Mốt còn lập cái topic kỉu vậy nữa rùi biết thui Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_biggrin2 Ăn nói choa đàng hoàng , ghét ai thì làm ơn đừng cóa nói , kẻo mất lòng 
P/S. Mình chỉ nói ra những gì mình nghĩ , hỉu hay không , giận hay không thì tùy , mình không wan tâm Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_mad Cho nên bạn nghĩ gì về mình cũng được hết , nhưng đối với mình , chẳng có ai mà wan tâm đến chuyện ghét hay không ghét Kik , mà mình khuyên bạn hay ngẫm nghĩ lại , hãy đọc lại những cuốn truyện Inu coi Kag cũng quá đáng không kém gì Kik , Kag là người từ tương lai đến , Kik đã chết vì Inu và vì bảo vệ ngọc tứ hồn .Cho nê mình cầu xin đừng có bao giờ lập topic kỉu như vậy nữa Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_mad

6,Ghét Kikyou wé đi. Độc ác ghê lun. Tối ngày chỉ bít giết Kagome và mún chiếm đoạt Inu ra khỏi tay Kagome để xuống địa ngục với mình. Thật là ích kỉ....[/quote] 
_E hèm,ai nói xấu Kikyou của tui vậy hả>?Mấy bác kêu ai ghét kikyou thì vào,chả xem người thích kikyou là gì cả,thí cái chủ đề dzị á nên tui cố tình vô đây xem mí bác bàn tán,nói xấu về Kikyou thì quả nhiên làm tui tức đên lên Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_twisted4 .Ghét nhất mấy bác ai nói xấu kikyou.Ai nói kikyou độc ác?Tuy có giết người ngưng cô ấy cứu người còn nhiều hơn giết người hàng triệu lần nữa."Việc thiện làm nhiều,việc ác ít đụng",Hiểu chưa? 
Kikyou không chiếm đoạt InuYasha ra khỏi tay Kagome mà là InuYasha vốn là của Kikyou,vốn yêu kikyou hơn kagome.Cuối cùng linh hồn Kikyou lên thiên đường chứ có xuống địa ngục đâu hả?Ai ích kỷ?Kagome cũng thế thôi,khác gì nhiều hơn Kikyou?Kikyou như vậy đó là còn tốt hơn Sesshoumaru TRIỆU lần,vì vậy ghét nhất ai thích kagome và càng ghét ai nói Kikyou và Sesshoumaru là 1 đôi đó,sao Kikyou hợp với tên vô tình cảm,mặt sắt,lãnh đạm đó chứ!!!

7,Ê ê ê , cái cậu kia , đâu ra xía miệng vô chửi Ses-sama vậy hả Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_twisted4 Nói gì về Sesshoumaru-sama đó , người ta có nói gì về Sesshoumaru-sama đâu mà xía vào chửi vậy hả  Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_twisted4 Ăn nói cẩn thận nghe chưa , đang nói Kik với Kag tự nhiên xía đâu ra thêm chữ sao Kikyou hợp với tên vô tình cảm,mặt sắt,lãnh đạm đó chứ!!!, ăn nói độc miệng thế  Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_twisted4 Tui không cần biết cậu nghĩ gì về Kag hay Kik , nhưng mừ cậu đụng vô sama của người khác là cóa chuyện àh nhen  Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_twisted4 Ừ thì đấy , Sesshoumaru này bọn tui đây vô cảm thì sao , nhưng bù lại Sesshoumaru-sama đã cứu sống Rin thoát chết khỏi bầy sói của Kouga đấy thôi , vậy mừ cậu nghĩ về ngài tệ đến mức tui phải lên tiếng đó àh Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_twisted4 Tui không cần biết cậu là ai , quê quán ở đâu , ghét ai , thix ai nhưng mừ cậu đụng đến Sesshoumaru-sama của bọn này là cóa chuyện thực sự àh nhen  Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_twisted4 Mà tui hỏi bạn nhen , trong topic này có ai đã nói rằng Kik với Sess-sama kết đôi với nhau vậy hả  Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_twisted4 chẳng cóa ai nói cả , ăn nói lựa lời giùm nhé  Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_twisted4 
@All : Có ai chịu nổi cậu này không cơ chứ , thật là bực mình hết sức  Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_twisted4 Ai thấy tui nói có lý thì vào đây nói hộ , còn ai thấy vô lí thì nói choa tui biết là vô lí chỗ nèo đi Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_twisted4 Chọc giận sama của bọn này rùi sẽ biết Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_dracular Sama của người ta mừ đi ăn nói như vậy , hỏi sao không tức cơ chứ  Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Icon_twisted4
                                        COI BỘ NHIỀU FAN KIKYOU QUÁ HA No No No No No No No

Tài sản của Suki Chan

Fri Aug 23, 2013 6:08 pm #2
Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_01Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_02_newsMột số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_03
Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_04_newSi DolphinMột số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_06_news
Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_07Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_08_newsMột số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_09
[Thành viên] - Si Dolphin - Susu Incredible
Susu Incredible
Thông tin cá nhân Si Dolphin:
AKC : 11680

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!!
Loading
https://anti-fankikyou.forumvi.com

Giống kiểu bào chữa khi có cơ hội nhưng không hề có ích ấy =))
Kik mới là người ích kỷ :v, vô cảm, Kag dễ khóc thì đã sao? Cô ấy đến từ thời đại văn minh nên tâm hồn được bồi dưỡng nhiều hơn nên yếu đuối hơn là phải rồi =)) Gặp cơ mấy bạn fan Kiky về 500 năm trước thì đã khóc thét chứ làm gì có tinh thần giúp Inu như Kag? Còn Kiky suốt ngày chỉ biết giết Inu, nói Inu phản bội. Thông minh cỡ nào?? Đến mức phân tích về tình yêu còn đ** biết =)) thông minh gớm thật.
Có sức mạnh thanh tẩy, giúp đỡ mọi người nhưng cứ sợ chết, khi biết ra sự thật còn không có CAN ĐẢM xin lỗi Inu, chỉ quay về cạnh Inu rồi giành với Kag :v, vâng, cô ấy đúng là một sama vĩ đại. Một sama không biết tin tưởng, một sama vô cảm, một sama ích kỷ.
Nói chung thích nhỏ Kag hơn sama Kikyou nhiều =)), Inu hợp với Kiky? Vậy sao nhờ Kag mà Inu luôn trở nên mạnh mẽ hơn còn vì Kiky cứ lâu lâu ngồi khóc hoặc ôm hận? Nhờ ai Inu mới cười nhiều hơn? =)) Có lẽ nhwof Kiky mà Inu biết yêu, nhưng tình yêu không phải là mãi mãi nếu không gặp người thích hợp =))

Tài sản của Si Dolphin

Sun Aug 25, 2013 10:29 pm #3
Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_04_newMột số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_06_news
[Thành viên] - Ko cần biết - Tập nghề
Tập nghề
Thông tin cá nhân Ko cần biết:
AKC : 240
AKC : 240

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!!
Loading

chậc, post bài hình như cố ý chả muốn người khác đọc ra, mà thôi, mình đã đọc thì mình cứ cmt. Chết chóc gì ai nào

Code:
[size=12]Trích:
1, Tôi cũng là fan Ka và tôi ghét Ki hơn bất cứ ai trong tất cả các phim tôi xem.
       Kikyou,cô ta đúng là ác quỷ mà.Từ cái ngày cô ta sống dậy và lấy linh hồn kagome là tôi thấy chán phim rồi.
    Sao cô ta lại có thể là pháp sư được cơ chứ?[/size]
Âý chà, mình chả biết bạn ''ngu'' hay bạn ''ngu ngơ'' đến mê muội nữa à .Ừm, bạn ghét là chuyện của bạn, anti là chuyện của bạn nhưng không có nghĩa là fan ruột không được chỏ mỏ vào giải thích, ờ mà theo cái đầu óc của mấy bạn thì cho đó là ngụy biện, biện minh hay thanh minh gì gì ấy. Kikyou là ác quỷ?? Hồi nào?? Lúc nào?? có hok ta?? Wow, một pháp sư tài sắc vẹn toàn mà bị gọi là ác quỷ thì bạn cũng ''ngây thơ'' chả kém ''thiên thần'' đâu. Hay nên gọi cái đó là ngu lâu dốt bền nhỉ? Sống dậy và lấy đi linh hồn Kagome?? Hơ hơ, trí tưởng tượng bay cao, bay xa và não nó bay đi theo luôn tới vậy hả bợn??? Kikyou tự sống dậy hay sao mà trách?? Linh hồn đó là của Kagome hay sao mà than?? Rồi tự kỷ 1 thân 1 phận mà chán như con gián. Đời cứ thích đùa
Tại sao Kikyou là Pháp sư hả?? Thế coi Inu từ đó tới giờ chỉ biết giậm ớt Kikyou và chuốt ngọt Kagome thôi à??? Nếu không biết thì phiền đến wiki mà xem thông tin Kikyou nhé. Đừng nói với tôi rằng '' có Kagome thì mới xem cơ'' nha. Tôi dễ bị yếu tim lắm á.
Code:
 [size=12]Trích:

Khi cô ta sống dậy và trở về,trong cái đầu ngu ngốc đó chỉ có hai từ: Giet  Inuyasha ! Vô cảm hơn,nhìn thấy mọi người,cô ta ko thể nói nổi một câu : Chào mọi người,tôi đã quay trở về rồi nè!.

Ko thực hiện được điều mình muốn,cô bỏ đi với suy nghĩ : Nếu mình lại gần con nhỏ đó,nó sẽ lấy luôn phần linh hồn còn lại của mình!Tỉnh giấc mộng dùm cái coi,cô lấy linh hồn người ta còn bày đặc...

Kagome,cô ấy thật đáng thương làm sao,cô ấy luôn âm thầm đau khổ khi Inu ở bên cô.Nhưng,cô có nghĩ cho người ta một chút ko?Tình yêu của cô thực sự quá tham lam,ích kỉ.Tình yêu của Ka thì sao?Quá bao dung,vị tha rồi.Kagome luôn nhường cô,cô thì chả bao giờ nhường ai cả![/size]
Hm? Lúc đó rõ ràng 1 điều rằng Kikyou chưa biết ai là kẻ thực sự hại mình mà ta?? Uầy, là do tôi chả biết gì về Inu hay là do bạn ngu Tiếng Việt đây?? Mà nó chả biết gì cũng ko đúng, đọc Inu là vì Kikyou thế kia mà. Làm sao mà chào được khi có ai nhớ đến cô ngoại trừ em gái cô?? Làm sao mà chào được khi cô hi sinh mạng sống của mình vì họ và chính họ lãng quên đi cái điều đó?? Cuộc đời Kikyou phải sống làm sao thật trong sạch, phải sống làm sao để có thể bảo vệ mọi người và thay vì họ phải chào đón sự trở về của cô thì 1 lần nữa họ lại cầu cứu cô sau khi cô đã chết 1 lần.
Là do tôi không biết chuyện hay tại các bạn quá căm ghét Kikyou đây?? Lấy đi linh hồn người khác mà còn bày đặc?? Ăn nói kiểu ruồi bu kiến cắn hay sao vậy?? Nói riết chả biết ai là kiếp sau ai là kiếp trước. Linh hồn của Kag là TỪ Kikyou, chí ít muốn anti cũng phải nắm thông tin cơ bản chứ, nhỡ đầu ngờ ta hiểu lầm mình bị Kag bỏ bùa tới ngu muội thì biết ăn nói làm sao. .Ừ ừ, đáng thương quá, đáng thương tới độ sống 1 cuộc sống an nhàn, ko bị gò bó hay ép buột, tự do bay bổng bỏ nhà theo trai =)) ấy, mình nhầm, bỏ nhà đi tìm ngọc tứ hồn. Lúc nào cũng được Sango, Miroku và Shippu bênh vực rồi trù ếm Kikyou, thật là đáng thương đến đáng ghét, thiệt là tội cho ''thiên thần'' Kag quá đêy~~~ Nếu không tham lam, ko ích kỳ thì sao gọi là yêu?? Nếu không giành lấy thứ mình yêu thì phải chiếm đoạt chớ, đó là tình yêu của Kikyou và tôi yêu cái tình yêu đó. Không làm bộ làm tịch bản thân cao thượng, nhường nhịn, tin tưởng để rồi cứ '' Inuyasha... NGỒI!!! NGỒI!!! NGỒI!!'' hay đại loại như '' Phải chi Kikyou không tồn tại'', còn hay là '' Con người đáng ghét đó...'' vân vân và mây mây. Gỉa tạo lắm, đểu giả lắm, ngoài mặt thiên thần nhẫn nhịn đến khi có cơ hội lại phang dao Thái Lan vô người mình yêu. Kagome các bạn thật là cao thượng đến độ mình phải cào tường vì khinh ó.

Code:
Trích:
Kikyou,cô ta sinh ra từ lòng thù hận!
     Kagome, coô sinh ra từ lòng vị tha!
      Nói chung : tôi iu kagome  và tôi ghét kikyou
Sinh ra từ lòng thù hận?? Theo tôi biết là Kikyou sinh ra là nhờ Rumiko Takahashi mà ta?? Thù hận sinh ra cô ấy thiệt hả?? Sao mình là fan ruột mà đó giờ chưa nghe ai nói đến vậy ka`?? Ức chế quá, ức chế quá Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Panda35

Kag sinh ra từ lòng vị tha?Hay nhờ cô ta là kiếp sau của Kik đây? Nói chung: bạn quá thiểu não và bị phê thuốc Kag .

Code:
Trích:
Inu Yasha vốn là của Kikyou nên chỉ có Kikyou mới thích hợp Inu thôi. Với lại nếu Kikyou không chết thì con nhỏ đó không bao giờ có mặt trên thế gian này.
Tớ là tớ sòng phẳng, chả thiên vị bên nào cả, fan Kikyou nhiều lúc nói cũng lỡ mồn lỡ miệng mà, chứ ko như anti fan Kikyou nói mà ko biết nghĩ. Hía hía hía, mình ko ám chỉ ai đâu nha, nói chung chung thế thôi
Inuyasha chả là của ai hết nhé, cho Kikyou vs Kagome tranh giành Inu thì fangirl Inu đứng nhìn chịu sao nổi [. Với lại sao ko phải là KikyouxNaraku hay KikyouxSesshomaru cũng được, sao cứ bám mãi Inu thì làm sao đáng mặt Fan Kikyou, có sở thích phong phú và đa dạng chứ ko gò bó ép buột như fan Kagome . Yes, ko có Kikyou thì làm sao có Kag, nhưng Kag là vai chính, bác Rumiko ko nghĩ tới Kag thì làm sao có Kikyou?

Code:
Trích:
tôi biết nói Kik như vậy là ko đúng,nhưng bạn đã bao giờ thử tìm hiểu xem chúng tôi lại ghét cô ấy chưa??
''Tại sao?? Tại sao lại ghét Kikyou??'' Hay tôi nên khóc lóc thảm thiết như Kagome để mong bạn tìm ra 1 lý do chính đáng và thuyết phục fan Kikyou chúng tôi về việc bạn ghét Kikyou?? Đừng có cứ bla bla bla rằng Kikyou giết nhà sư trong khi ông ta muốn giết cô ấy trước và ngụy biện rằng muốn siêu thoát cho cô ấy khi cô ấy chả cần chứ chết tiệt đó, vs lại, lão ta cũng có tuổi rồi, đất chật người lại đông, lão chết thì cũng là mau mau được sang kiếp khác tốt hơn thôi, Kikyou giết Kag rồi lấy ngọc tứ hồn trong khi những gì Kag có và đang có chính là những gì mà cô ấy dù có mơ cũng không dám ước, đưa ngọc Tứ Hồn cho Nar để làm gì mà fan ngồi đó ngứa mỏ chửi?? Nên nhớ Kik muốn tự mình tiêu diệt Nar, kẻ nào có tội thì kẻ đó phải đền, chưa nghĩ tới chuyện rất dám Kikyou ko muốn làm liên lụy Inu và những người khác nữa là. Mà bạn ghét thì kệ xác bạn, tôi cũng chỉ đánh thêm vài dòng coi như thọ giáo ấy mà.

Code:
Trích:

Vậy thì có lí do gì để Kik phá ngang họ?Kik muốn trả thù ư?Ko phải,bởi vì cô đã biết người hãm hại cô ko phải là Inu.Vậy thì tại sao?Chẳng phải là để dành Inu từ tay Kag ư???Bạn nói Kik ích kỉ là ko hề sai trái sao?Vậy thì,bạn đã bao giờ thấy người con gái nào như thế mà đc gọi là đúng chưa?Phải,lẽ ra Kik là 1 người đáng đc thông cảm,nhưng việc làm của cô đã đi quá giới hạn rồi.Chẳng lẽ bạn ko hề nhớ Kik đã ám sát Kag bao nhiêu lần sao?Hay bạn chỉ để tâm đến mặt tốt của cô ấy thôi?Nhưng,cho dù vậy thì Kik bây giờ cũng ko phải là cô gái thiện lương của ngày trước nữa.Cô ấy bây gjờ đã hoàn toàn thay đổi.Cô ấy đã sai rất nhiều.Chẳng lẽ yêu tha thiết 1 người là kéo người đó xuống địa ngục cùng mình sao?Không,đó ko thể gọi là yêu đc!!!!Yêu 1 người là mong muốn cho người đó đc hạnh phúc .Vậy thì,tình yêu của Kik chỉ là 1 tình yêu mù quáng!!!
Bạn hỏi lý do tại sao Kiki phá ngang họ?? Xin lỗi đi, bạn không nghĩ tới chuyện cô ấy yêu Inu và tình yêu làm gì có tội à?? Dành Inu từ tay Kag?? Kag mua Inu hồi nào?? Chỗ nào vậy chỉ tôi để tôi đến đó mua về rồi đính nhãn tên mình lên đó như cô ta coi. Tôi ko cho cái ích kỷ của Kikyou là sai, vì chính Kag của các bạn cũng ích kỷ đấy thôi, bất kỳ ai khi yêu đều phải ích kỷ, không ích kỷ thì 1 là giả tạo, 2 là đó không phải tình yêu. Cái ích kỷ của Kikyou đáng thương chứ không đáng trách, đáng thương vì cô ấy ích kỷ quá ít đến nỗi chưa giết được Kag. Kikyou đi quá giới hạn hay là do lòng căm ghét của bạn quá đỉnh?? Ở đó chỉ giỏi lao nhao cái đúng của mình, tôi khinh. Kikyou ám sát Kag bao lần và cô ta đã chết bao giờ?? Vẫn sống nhăn răng đấy thôi, vẫn '' Inuyasha... NGỒI! NGỒI! NGỒI!'' đấy thôi. Ừ thì fan Kikyou chúng tôi thích cô ấy, hiểu cô ấy nên nhìn vào mặt tốt cô ấy đấy thôi, cũng như các bạn có bao giờ chịu ngồi ngẫm coi Kag mình đã có gì đến độ sau cùng có còn nhìu hơn thế. Kikyou không còn là cô gái lương thiện như trước?? Nghe mà đơ như ma trơ, không lương thiện thì mấy tên binh sĩ chết từ lâu rồi, Kohaku vs Rin cũng chả còn sống tới tập cuối nữa là. Miệng ăn mắn ăn muối phát ngôn hôi thúi ko  Yêu một người là mong muốn người đó hạnh phúc? Có thật đó là tình yêu trong tư tưởng cổ lỗ sỉ của bạn ko?? Có ai đời điên tới độ dâng 2 tay người mình yêu cho kẻ khác?? Nói đi!! Miệng nói ''ko sao'' như Kag căn bản cũng chỉ là giả dối, chưa nói rằng nó quá giả tạo. Kikyou thể hiện đúng bản chất tình yêu của mình, không cho mình cao thượng, vị tha hay thánh thiện đến giả tạo như ai kia. Mù quáng? Ừ, mù quáng nhưng vẫn là yêu, vẫn là 1 tình yêu và tình yêu dù là cái nào cũng đáng trân trọng.

Code:
Trích:
Nhất là zụ Kag với Kik...Bạn là fan của nhỏ nào kệ *** bạn    Ghét thì ngồi ở nhà chửi...Mắc cái giống *** gì mà zô đây nói ghét người ta....
tớ chả rõ cái 3 sao của cậu là gì nhưng nếu tôn trọng người khác thì viết rõ rằng ra 1 tý, dù nó mang nghĩ xúc phạm đi chăng nữa thì còn hơn phải tối nghĩa như thế này.

Code:
Trích:
Ghét Kikyou wé đi. Độc ác ghê lun. Tối ngày chỉ bít giết Kagome và mún chiếm đoạt Inu ra khỏi tay Kagome để xuống địa ngục với mình. Thật là ích kỉ....
vấn đề này tôi nói bên trên rồi *chỉ chỉ* chả rãnh cmt lại *chép miệng*

Code:
Trích:
Giống kiểu bào chữa khi có cơ hội nhưng không hề có ích ấy =))
Bào chữa?? Hồi nào vậy??? Ai dám bào chữa trong khi những chuyện họ nói là thật, còn kẻ nào phê thuốc Kag quá không chịu hiểu cũng đành no cmt =)) thuốc nào dám chữa loại đó *nhún vai*

Code:
Trích:
Kik mới là người ích kỷ :v, vô cảm, Kag dễ khóc thì đã sao?
ích kỷ muôn năm!!! ích kỷ muôn năm!!! Kag dễ khọc thì là mít ướt chứ sao, quá nhạy cảm chứ sao,kiểu cứ hỡ chút bù lu bù loa như thế quá phiền phức chứ sao.

Code:
Trích:
Gặp cơ mấy bạn fan Kiky về 500 năm trước thì đã khóc thét chứ làm gì có tinh thần giúp Inu như Kag? Còn Kiky suốt ngày chỉ biết giết Inu, nói Inu phản bội.
Kyaaaa~~~~ mình nôn quá, mình nôn muốn về 500 năm trước quá đi à *nhảy tưng tưng* được gặp Inu, Kik, Sess với Nar 1 lần có chết cũng phải khóc thét lên chết vì hạnh phúc nữa là. Suốt ngày biết giết Inu, nói Inu phản bội?? Sao nói cứ như đánh đồng 1 thức vậy?? Giết Inu thì sao tên đó chưa chết? Nói Inu phản bội thì đúng chớ gì nữa, có mới nớ cũ còn ai dám cãi?? Mà cụm từ ''suốt ngày'' là sao?? Bộ Kikyou xuất hiện chì ''suốt ngày'' có thế thôi à?? Cần tôi cop cho coi lại cái nội dung Inu và vai trò của Kikyou không??

với lại cái topic này nên đổi tên đi, 1 số thiên tài ca ngợi Kikyou hết sức quá đúng =))[/code]

Tài sản của Ko cần biết

Mon Aug 26, 2013 6:17 pm #4
Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_04_newSuki ChanMột số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_06_news
[Thành viên] - Suki Chan - Thành Thạo
Thành Thạo
Thông tin cá nhân Suki Chan:

Loading

4rum này là anti chứ không phải là cái lò để ca ngợi
Tự nhiên xông vào
Mi ms là ng` thiểu năng Không bít đọc à!!!!!!!!!!!!!!!

Tài sản của Suki Chan

Mon Aug 26, 2013 8:16 pm #5
Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_04_newKaa CáooMột số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_06_news
[Thành viên] - Kaa Cáoo - SMod
SMod
Thông tin cá nhân Kaa Cáoo:
AKC : 4148
AKC : 4148

Loading

Mấy bạn nên đánh vần lại từng chữ của Forum nhé. Cái Page này DO CHÍNH chúng tôi tạo ra và CHÍNH CHÚNG TÔI mới có quyền. Có phải nhảy vào cái Page fan cờ lúp Kiky mà chửi đâu mà sao bạn nhảu vào đây rống thế hử? Ít ra chúng tôi còn Tôn trọng mấy cái Page khác. Còn bạn chả là cái giề mà đòi nhảy vào đây ăng ẳng là thế nào. Lý do chúng tôi Anti khá là rõ. Và Page chúng tôi chưa từng dùng quá nhiều lời lẽ thô tục vô Văn hoá để chửi Kiky của các bạn cả.
Bản thân tôi là Fan Sess, mà thôi, đg nói tới Kiky mà nhể =))
Nói chung đứa nào ko biết đọc và đánh vần thì lên đảo sống hết đi. Cứ như chạy vèo vào nhà ng ta mà rủa í. Smile))))). Cái tên Forum đằng đằng thế kia. Bạn có lý do để thích thì chúng tôi có vô vàn lí do ghét

Tài sản của Kaa Cáoo

Mon Aug 26, 2013 9:38 pm #6
Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_04_newThánhLoliMột số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_06_news
[Thành viên] - ThánhLoli - V.I.P Anti
V.I.P Anti
Thông tin cá nhân ThánhLoli:
AKC : 1550
AKC : 1550

Loading
https://www.youtube.com/channel/UC0JksH5SUxGcdG-6S-JYKTw

[img(400px,400px)]Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Ejj6 [/img]

Tài sản của ThánhLoli

Tue Aug 27, 2013 12:19 am #7
Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_04_newKikyou_Only youMột số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_06_news
[Thành viên] - Kikyou_Only you - Tập nghề
Tập nghề
Thông tin cá nhân Kikyou_Only you:
AKC : 800
AKC : 800

Loading

hía hía hía, giây phút ta chờ đợi cũng tới, hạnh phúc chết mất thôi hà ~~~
giỏi thì sao ko phân tích từng cậu từng chữ của ta coi có cái nào sai không, đừng có ngồi đó cà tưng cà lưng trên bàn phim ngu muội
Code:
 4rum này là anti chứ không phải là cái lò để ca ngợi
Tự nhiên xông vào
Mi ms là ng` thiểu năng Không bít đọc à!!!!!!!!!!!!!!!
Ừm thì nó Anti, ta cũng đâu nói rằng mình không biết nó anti, bởi vì nó Anti nên ta mới vác xác vào đây mà thông não cho lũ anti =)) mô phật, thiếu năng không biết đọc?? Mi nghĩ thế thì cứ cho là thế đi, ta thiếu năng không biết đọc còn hơn thiểu não không biết chữ như mi =)) Đời cứ thích đùa

Code:
 Mấy bạn nên đánh vần lại từng chữ của Forum nhé. Cái Page này DO CHÍNH chúng tôi tạo ra và CHÍNH CHÚNG TÔI mới có quyền. Có phải nhảy vào cái Page fan cờ lúp Kiky mà chửi đâu mà sao bạn nhảu vào đây rống thế hử? Ít ra chúng tôi còn Tôn trọng mấy cái Page khác. Còn bạn chả là cái giề mà đòi nhảy vào đây ăng ẳng là thế nào. Lý do chúng tôi Anti khá là rõ. Và Page chúng tôi chưa từng dùng quá nhiều lời lẽ thô tục vô Văn hoá để chửi Kiky của các bạn cả.
Bản thân tôi là Fan Sess, mà thôi, đg nói tới Kiky mà nhể =))
Nói chung đứa nào ko biết đọc và đánh vần thì lên đảo sống hết đi. Cứ như chạy vèo vào nhà ng ta mà rủa í. Smile))))). Cái tên Forum đằng đằng thế kia. Bạn có lý do để thích thì chúng tôi có vô vàn lí do ghét

Ừm... A-n-t-i-F-a-n-K-i-k-y-o-u... tôi đánh vần thế chuẩn chưa nhể?? Buồn tìnhi ái 4rum Anti mà chả có pic Anti nào ra hồn mà, vào đây phá rum phá topic chơi đỡ chán. Dạo này cũng học căng thẳng dữ quá mà =)) Thì tôi nào dám bảo rằng tôi có quyền gì trong trang này đâu, ngoại trừ cmt phản hồi thôi =)) cũng đâu ai để rõ cái quyền cấm cmt phản topic đâu ta. Rống?? Chậc, tôn trọng dữ quá, lập 1 4rum Anti rồi bào tôn trọng, mem trong 4rum dùng từ ngữ xúc phạm nhân vật mà bảo tôn trọng, tôi nể cái sự tôn trọng hóa vấn đề của bạn nha. Ông cha tôi dù có hiếu đến đâu cũng không tôn trọng 1 cách ba phải như bạn đây à. Tôi là cái giề hả?? Hía hía hía, quên giới thiệu, mà tôi tưởng bạn cũng biết rõ rồi chớ *chớp chớp* thiển cận tới mức đọc ko ra những dòng tôi phe Kikyou hả?? Thế vậy lấy tư cách gì mà phán xét cách cmt ko sai ko sót lấy từng điều của tôi?? Đời bạn nó ngược ngạo thế là bần cùng =)) hổ chưa.

Xin lỗi đi, ''ẳng ẳng'' không có trong từ điển tiếng việt của tôi, chắc bạn hay sử dụng từ đó khi gia tiê nên mới theo thói wen mà '''ẳng ẳng'' thế hả?? Wow, thật đáng ngạc nhiên. Lý do Anti khá rõ?? Ế mà sao tôi chả biết tại sao lại anti là thế nào?? Đừng có ngồi đó lôi mấy cái xàm xí như Kikyou giết nhà sư, Kikyou hại Inu và Kag, Kikyou đưa Ngọc Tứ Hồn cho Nar, vân vân và mây mây... chiêu đó xưa rồi diễm =)) À cũng đừng bao giờ lấy lý do thích 1 cái gì đó để anti 1 cái gì khác với tôi, nó... nói sao cho đúng ta? À, nó hèn hạ lắm. Bạn nói '' chưa từng'' là bao giờ??? Ok, muốn xem tôi cho bạn xem rõ, nhìn lại thì cũng đừng có mà bôi kem chống nhục để tiếp tục cãi lởm với tôi hén.

Code:
 Tiêu đề: Em yêu trỵ Kikyou san nee nhất_Yêu cái lờ nhà mày *Tát*
hía hía hía, ngu văn mà bày đặc nói ngụ ý ngụ từ =)) Cái ''lờ'' là cái gì thía?? Tôi ''ngu lâu dốt bền'' quá nên chả hiểu nổi ''ngụ ý'' văng tục của fan Kagome =))

Code:
 Tôi cảm thấy ghê sợ khuôn mặt của trỵ ấy
Khi nhìn vào mắt trỵ ấy em lạnh buốt sống lưng đến nỗi tè ra cả quần(khác nào nhìn thấy ma) Wink Wink
Nếu em là trỵ ấy em sẽ nhảy xuống sông và tự gọi mình là chó Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

Nếu là Inu em sẽ nói vs trỵ ấy rằng:
"Ơ!Đệch mẹ cái con tró lày!Mày bám quần tao hoài vậy!Tát cho phát bây giờ!Mày yêu tao cái lờ!Tao đéo wan tâm con chó ạ!Cút con mẹ mày đê!Đừng để tao tức tao bán mày sang lào nhớ!!!!!!"
            Tái tái tái tái bút:Nguyền rủa mày con kikyou ạ!!!!!!!
Anti thì cũng nên có lấy cái đầu, hay là 1 chút I-ốt cũng được, cứ cái kiểu cờ hó ngáp phải ruồi, chửi như thế thì nhục mặt Fan Kag thôi =))

Code:
Đây là bài viết thật đáng ngưỡng mộ từ trc đến nay nè Bác Sumi ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Đã ko biết cái đéo j` mà còn bày đặt
Anti Fan đối mặt với Fan, Anti Fan chả coi Fan ra cái gì, tôn trọng kinh tởm quá =)) ô ếu mất cái hình tượng Kag =)) Mười mấy dòng cmt của tôi mà rep lại chỉ có 2 dòng rác con thế này. Anti Fan là thất vọng quá, tinh thần thượng cẳng tay hạ ngón tay đâu cả rồi =)). Chưa nói đến chuyện rất có khả năng bạn này não bị đui bẩm sinh =)) cứng tay chả biết nói gì nên đành cmt đại cho có lệ, ngu mà còn tỏ ra ngu hiểm là cái loại này đây =))

Còn cái dòng cuối nữa, ko những tự mình bôi tro trét trấu lên mặt Fan Kagome mà còn làm ô ếu thêm cái hình tượng Inu của Fangirl, chưa tát vỡ mồm là may đức ông bà lắm rồi.

Code:
 Linh hồn của tao chứ ai
Hổng lẽ linh hồn mặt chó nhà mày
Ái chà chà, ăn học suốt mấy năm trời mà chỉ biết ngồi đó ''tao-mày'' hay ''cờ hó'' thâu hả??? Mi con cái nhà ai vậy?? Cho ta xin địa chỉ để gọi phóng viên tới phỏng vấn mi cái coi, bác ta cũng làm bên truyền hình và đang cần 1 tiêu đề nóng hỏi này. Nhờ mi mà ta tìm được lý tưởng sống cho tiêu đề đó, là '' Mem 4rum Anti Kikyou học mấy năm trời mà chỉ biết nói mỗi ''tao-mày'' và ''cờ hó'''' =)) Mi đúng là rạng danh lưu manh giả danh trí thức.

Code:
bộ mặt yandere giả tạo của chị ấy
Yadere giả tạo??? Mi ko nói rõ là ai nhưng nếu là Kag thì ta tán dương cho mi 1 điểm ưu, ta vốn ưa cái loại thà khốn nạn công khai còn hơn giả nai thánh thiện, sau cùng lại ích kỷ muốn người ta ko tồn tại =))

Code:
Tôi ghê sợ cái bản mặt chó của cô Kikyou!!!!!!!!!!...
Càng lúc ta càng nghi ngờ về cái đạo đức nhìn người của mấy ngươi, nghĩa bóng nghĩ đen có đủ cả. Mà nói cái này, đây chính là giới hạn của sự ''tôn trọng'' mà ngươi nói???

Code:
 Chửi tiếp đê
Tao càng sướng
thôi thì, lúcn ày ta đành dùng kính ngữ chút vậy. Chả biết rằng có ai kia rớt từ trên cao xuống hơn tớ không mà sao vẫn có kẻ na ná tự sướng khi bị chửi. Nam Mô A Di Đà Phật, thiện tai, thiện tai... chúng sinh thời nay thật là phái đá xe =)) coi chừng mục xương có ngày ko chừng =)). Tớ là tớ thấy thương cho các cậu quá, nhớ ăn uống điều độ và ''gìn giữ'' sức khỏe nha *long lanh*

Cop nhiu đó thôi, cũng gần như khiến tớ sảng khoái rồi, có ai ngụy biện cho cái sự ''tôn trọng'' và có ''văn hóa'' như đằng ấy trên kia nói ko?? =))

Tài sản của Kikyou_Only you

Wed Aug 28, 2013 2:40 pm #8
Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_04_newSi DolphinMột số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_06_news
[Thành viên] - Si Dolphin - Susu Incredible
Susu Incredible
Thông tin cá nhân Si Dolphin:

Loading
https://anti-fankikyou.forumvi.com

@kikyou_Only you: Bài của bạn bắt lỗi, đáp lại nhưng dài quá, mình hơi lười. Chửi sao cũng được vì máu lười nó vào máu rồi.

1. Ức chế vì trong này chửi Kikyou_sama của bạn hả? Hay là rảnh rỗi quá thấy thì rủ vào war liền luôn cho thấy fan Kikyou rất mạnh và bảo vệ Kikyou của bạn?

2. Thì coi như là không tôn trọng nhau, dùng kính ngữ hay gì mà chẳng được, đúng không? Tùy ý các bạn là được, không biết, không nghe, không thấy là tốt nhất theo thành phần mỗi fan, khỏi đụng chạm. Một bên ca tụng Kikyou thì sẽ có một bên chửi Kikyou, nhưng cái quan trọng là chúng tôi THÍCH KAGOME HƠN KIKYOU chứ chưa hẳn là 1 cái cộng đồng fan Kagome chửi Kikyou không đâu. Trong này có người thích Sess còn hơn Kag, Inu còn hơn Kag hay cả Naruku ạ.

Nếu thấy ngứa mắt thì bạn có quyền war. Dù sao cũng anh hùng bàn phím với nhau cả, lúc war thì ai cũng máu, lúc sau nhìn thì cười, ai thua thì mếu, đúng không? Thế giới này đâu phải hòa bình.

Tài sản của Si Dolphin

Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_04_newMột số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!! Bgavatar_06_news
[Thành viên] - Sponsored content -
Thông tin cá nhân Sponsored content:

Loading

Tài sản của Sponsored content

Một số 'thiên tài' ca ngợi chị kykiou sama hết sức quá đáng!!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm không liên quan đến chủ đề.

Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.